Paysafe Group Holdings UK Limited | Skrill

An sabunta ta ƙarshe ranar 7 ga Satumba, 2022 da ƙarfe 01:36 na yamma

Paysafe babban dandamali ne na biyan kuɗi na musamman. Babban manufarsa ita ce ba da damar kasuwanci da masu amfani don haɗawa da yin mu'amala ba tare da ɓata lokaci ba ta hanyar iyawar masana'antu wajen sarrafa biyan kuɗi, walat ɗin dijital, da hanyoyin samar da kuɗi na kan layi.

Tare da fiye da shekaru 20 na ƙwarewar biyan kuɗi ta kan layi, adadin ma'amala na shekara-shekara na sama da dala biliyan 120 a cikin 2021, kuma kusan 3,500 ma'aikata wanda ke cikin ƙasashe 10+, Paysafe yana haɗa kasuwanci da masu siye a cikin nau'ikan biyan kuɗi 100 a sama da kuɗaɗe 40 a duniya. Ana isar da su ta hanyar haɗaɗɗiyar dandamali, hanyoyin Paysafe an tsara su zuwa ma'amaloli da aka fara ta wayar hannu, ƙididdigar ainihin lokaci da haɗin kai tsakanin bulo-da-turmi da biyan kuɗi na kan layi. 

Paysafe Limited bayanan tarihi na tarihi

Paysafe Limited an haɗa shi da PGHL a ƙarƙashin dokokin Bermuda a ranar 23 ga Nuwamba, 2020 don manufar aiwatar da Ma'amala. Kafin cinikin, Paysafe Limited ba shi da wani abu dukiya kuma bai gudanar da kasuwanci ba. Ma'amalar ta haifar da Paysafe Limited ta samu, kuma ta zama magajin, da Accounting Magabata.

A lokaci guda, ya kammala haɗin gwiwa tare da kamfanin harsashi na jama'a, FTAC, tare da musayar hannun jari da garantin da Paysafe Limited ya bayar ga na FTAC. An lissafta Ma'amala a matsayin babban tsarin sake tsarawa tare da haɗin gwiwa tare da FTAC, wanda aka yi la'akari da shi azaman maidowa. Bayan Ma'amalar, duka Magabatan Accounting da FTAC mallakin Paysafe Limited a kaikaice ne.

Kudin hannun jari Paysafe Group Holdings Limited

Paysafe jagora ce, majagaba a duniya a cikin kasuwancin dijital tare da sama da dala biliyan 122 a cikin girma da aka sarrafa a cikin 2021 da dala biliyan 101 da aka sarrafa a 2020, yana samar da dala biliyan 1.5 da dala biliyan 1.4 a cikin kudaden shiga a cikin 2021 da 2020, bi da bi.

Kamfanin na ƙwararrun, dandamali na biyan kuɗi yana ba da cikakkiyar nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi da suka kama daga sarrafa katin kiredit da zare kudi zuwa walat ɗin dijital, eCash da mafita na banki na ainihi. Haɗin wannan faɗin hanyoyin mafita, haɓakar haɗarin haɗari da zurfin ƙwarewar mu na tsari da zurfin ilimin masana'antu a cikin ƙwararrun madaidaitan yana ba mu damar ƙarfafa masu amfani da miliyan 14 masu aiki a cikin ƙasashe sama da 120 da sama da 250,000 SMBs don gudanar da kasuwanci mai aminci da rashin daidaituwa a duk faɗin kan layi. , wayar hannu, in-app da tashoshi na cikin-store.

Har ila yau, kamfanin yana ba da mafita na kasuwancin dijital don madaidaicin masana'antu na musamman, ciki har da iGaming (wanda ya ƙunshi babban zaɓi na yin fare kan layi dangane da wasanni, e-wasanni, wasanni na fantasy, karta da sauran wasannin gidan caca), wasa, kayan dijital, cryptocurrencies, tafiya da sabis na kuɗi, da kuma Samun mafita na Amurka don SMBs da abokan cinikin tallace-tallace kai tsaye.

Kasuwancin Dijital ya wakilci kusan $837 miliyan, ko 56%, na kudaden shiga da Samar da Amurka ya wakilci kusan $650 miliyan, ko 44%, na kudaden shiga na shekarar da ta ƙare Disamba 31, 2021.

Kamfanin ya yi imanin cewa karuwar yawan kasuwancin dijital a duniya yana zama mai rikitarwa ga al'ada retail sabis na biyan kuɗi, waɗanda yawancinsu har yanzu suna amfani da hanyoyin kasuwanci na gado da fasahohin da aka haɓaka shekaru 10 ko fiye da suka gabata don magance farkon ƙarni na eCommerce. Waɗannan dandamali na gado ba su da ƙwararrun ayyuka, ƙwararrun sarrafa haɗari da ingantattun kayan aikin bin ka'idoji da ake buƙata don magance wannan babban yanki mai girma da sauri na kasuwa.

  • Maganin Wallet Dijital da Aka Ajiye-Ƙimar Duniya-wanda ke bawa masu amfani damar loda, adanawa, cirewa, biya da aika kuɗi daga alama, ko saka, asusun kama-da-wane wanda zai iya yin mu'amala a cikin harsuna sama da 15 da fiye da kuɗi 40 kuma an haɗa shi da kusan hanyoyin biyan kuɗi 100, ko APMs, daga a duniya;
  • Cibiyar sadarwa ta eCash-wanda ke bawa masu amfani damar canza tsabar kuɗi a wurare sama da 700,000 a cikin ƙasashe 50 zuwa kuɗin dijital na mallakar ta hanyar aikace-aikacen hannu, asusu mai kama-da-wane ko lambar mai amfani kuma ana amfani da su don caca ta kan layi, video wasanni, kasuwancin hannu, ko siyan in-app; kuma
  • Wani Magani Mai Zaman Kanta a Amurka-wanda ke ba SMBs damar gudanar da kasuwancin e-commerce, kasuwancin haɗin gwiwar software da kasuwancin cikin-shago da inganci ta hanyar amfani da API guda ɗaya, ƙofar mallakar mallaka, alamar bayanai, sarrafa haɗari da kayan aikin zamba da kuma haɗin gwiwar mai siyar da software na 150 ("ISV") don aiwatarwa. katin kiredit, katin zare kudi da ayyukan APM ba tare da matsala ba.

Paysafe Limited girma

Paysafe Limited an kafa shi ne a matsayin kamfani da aka keɓe a ƙarƙashin dokokin Bermuda a ranar 23 ga Nuwamba, 2020 don dalilai na siyan Foley Trasimene Acquisition Corp. II ("FTAC"). An kafa FTAC da farko a cikin Jihar Delaware a ranar 15 ga Yuli, 2020 a matsayin kamfani na siye na musamman don manufar aiwatar da haɗe-haɗe, musayar hannun jari, siyan kadara, siyan hannun jari, dawo da jari, sake tsarawa ko ma'amala mai kama da kasuwanci ɗaya ko fiye. FTAC ta kammala Bayar da Bayar da Jama'a ta Farko ("IPO") a watan Agusta 2020.

A ranar 7 ga Disamba, 2020, Paysafe Limited, FTAC, Merger Sub Inc., (kamfanin Delaware kuma kai tsaye, reshen mallakar Paysafe Limited gabaɗaya, wanda ake kira "Merger Sub"), Paysafe Bermuda Holding LLC (wani Bermuda ya keɓe iyakacin abin alhaki. kamfani da kai tsaye, mallakar gabaɗaya mallakar Paysafe Limited, wanda ake kira "LLC", Pi Jersey Holdco 1.5 Limited (kamfani mai iyaka mai zaman kansa wanda aka haɗa ƙarƙashin dokokin Jersey, Channel Islands a ranar 17 ga Nuwamba, 2017, ana kiransa a nan.
"Legacy Paysafe" ko "Accounting Predecessor"), da Paysafe Group Holdings Limited (kamfani mai iyaka mai zaman kansa wanda aka haɗa a ƙarƙashin dokokin Ingila da Wales, wanda ake kira "PGHL"), sun shiga yarjejeniya mai mahimmanci da shirin haɗin gwiwa wanda ya kasance. a ranar Maris 30, 2021.

Kafin yin ciniki, Legacy Paysafe ta kasance kai tsaye, mallakar gaba ɗaya reshen Paysafe Group Holdings Limited kuma mallakarta ta farko ta kuɗaɗen da rassan CVC Capital Partners suka ba da shawara (irin waɗannan asusu gaba ɗaya, “CVC”) da The Blackstone Group Inc. (“Blackstone) ”).

Wannan mallakar ta kasance ta hanyar babban mahaluƙi na iyaye, Pi Jersey Topco Limited ("Topco" ko "Ultimate Parent"), wanda ya mallaki PGHL gabaɗaya. Sakamakon Ma'amalar, Legacy Paysafe babban reshen Kamfanin ne na gabaɗaya. Bayan Ma'amala, Topco, CVC da Blackstone suna riƙe da ikon mallaka a cikin Kamfanin.

Paysafe jagora ce ta duniya a cikin ayyukan biyan kuɗi na iGaming, wanda ya ƙunshi ɗimbin zaɓi na yin fare na wasanni na kan layi, jigilar kaya, wasannin fantasy, karta da sauran wasannin gidan caca. Wannan na tsaye yana da tsari sosai kuma yana buƙatar haɓakar fasaha mai mahimmanci da kayan aiki masu dacewa don sauƙaƙe kasuwancin kan iyaka da shigar da sabbin kasuwanni, kamar Amurka da Latin Amurka, waɗanda ke buɗewa saboda ingantacciyar yanayin duniya da tsari da haɓaka amfani da
wayoyin komai da ruwanka a matsayin babban masarrafar sadarwa.

Paysafe ta riga tana hidima kusan masu aiki 1,500 a duk faɗin kasuwar iGaming ta duniya. A matsayin jagora na duniya, Paysafe ta ƙaddamar da ayyukan iGaming a cikin Canada a cikin 2010 da Amurka a cikin 2013. Paysafe jagora ce ta duniya a cikin ayyukan biyan kuɗi zuwa eSports, wasanni na wasan bidiyo da wasannin kan layi masu yawa.

Maganin eCash na kamfanin, paysafecard, ya kafa kansa a matsayin babba hanyan biya a cikin caca kuma muna tallafawa biyan kuɗi a cikin manyan dillalan caca, gami da Sony PlayStation, Xbox, Google Play, Stadia, Samsung, Huawei, Steam, Wargaming.net, Wasannin Riot, Roblox, Twitch, Wasannin EPIC, Ubisoft, Mojang, Innogames, Facebook, Activision Blizzard da sauransu.

Paysafecard yana bawa waɗannan 'yan kasuwan caca damar karɓar biyan kuɗi na eCash, yana haifar da ƙimar canji mai girma da sabon sayan abokin ciniki, wanda ya fito daga ɓangaren abokin ciniki wanda zaɓin biyan kuɗi na yau da kullun bai cika ba. Dangane da nasarar ayyukan eCash ɗin mu, mun kuma fara siyar da Wallet na dijital da Integrated & eCommerce Solutions ("IES") ga wasu daga cikin waɗannan 'yan kasuwan caca, ƙara ci gaban dangantakarmu.

Paysafe jagora ce ta duniya a ayyukan biyan kuɗin eCommerce. Kamfanin yana goyan bayan dandamalin eCommerce da yawa da kasuwannin kan layi don ba su damar karɓar biyan kuɗi daban-daban a cikin muhallin su. Wallet ɗin dijital na kamfanin Skrill yana goyan bayan dandamalin eCommerce iri-iri, gami da Shopify, Wix, Magento, WooCommerce, da PrestaShop.

Misali, Kamfanin yana baiwa masu amfani damar loda kudade akan asusun su na Amazon ta hanyar Paysafecash, yana basu damar biyan kaya da ayyuka ta amfani da tsabar kudi a daya daga cikin wuraren da ke halarta 200,000: kamfanin kuma yana baiwa masu amfani da katin paysafecard damar biyan abun ciki da ayyuka akan dandamali daban-daban na Google. a cikin ƙasashe sama da 16, kamar Google Play Store, YouTube da Stadia, kuma sun ba da damar turawa na Skrill da katunan NET+ ɗin mu zuwa Google Pay.

About The Author

Leave a Comment

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Gungura zuwa top