Upwork Global Inc | Kamfani Mafi Girma No 1

An sabunta ta ƙarshe ranar 10 ga Satumba, 2022 da ƙarfe 02:36 na safe

Upwork Global Inc suna canza yadda ake yin aiki ta hanyar sanya baiwa mai zaman kanta a zuciyar kowane kasuwanci.

Abubuwan da aka bayar na Upwork Global Inc

An haɗa Upwork a cikin Jihar Delaware a cikin Disamba 2013 kafin kuma dangane da haɗin Elance, Inc., wanda kamfanin ke kira Elance, da oDesk Corporation, wanda muke kira oDesk.

Upwork shine kasuwar aiki ta duniya, yana haɗa miliyoyin kasuwanci tare da baiwa masu zaman kansu daga ko'ina cikin duniya. Kamfanin yana hidima ga kowa daga farkon mutum ɗaya zuwa 30% na Fortune 100 tare da ingantaccen dandamali mai dogaro da aminci wanda ke baiwa kamfanoni da masu zaman kansu damar yin aiki tare ta sabbin hanyoyin da zasu buɗe yuwuwar su.

Al'ummar gwaninta sun sami sama da dala biliyan 2.3 akan Upwork a cikin 2020 sama da ƙwarewar 10,000, gami da yanar da haɓaka app, ƙirƙira da ƙira, tallafin abokin ciniki, kuɗi da lissafin, shawarwari, da kuma ayyuka.

Babban kamfani mai zaman kansa a duniya

Dangane da haɗin gwiwar, kamfanin ya canza sunan zuwa Elance-oDesk, Inc. a cikin Maris 2014, sannan zuwa Upwork Inc. a watan Mayu 2015. A cikin 2015, mun fara ƙarfafa tsarin Elance da dandalin oDesk da bin ƙarfafawa. a cikin 2016, ya fara aiki a ƙarƙashin kasuwar aiki guda ɗaya.

Babban ofisoshin gudanarwa na kamfanin suna a 2625 Augustine Drive, Suite 601, Santa Clara, California 95054, kuma adireshin aikawa shine 655 Montgomery.
Titin, Suite 490, Sashen 17022, San Francisco, California 94111.

  • Lambar wayar kamfanin ita ce (650) 316-7500.
  • adireshin gidan yanar gizon: www.upwork.com.

Al'ummar gwanintar kamfanin sun sami sama da dala biliyan 2.3 akan Upwork a cikin 2020 sama da ƙwarewar 10,000, gami da haɓaka gidan yanar gizo da haɓaka app, ƙirƙira da ƙira, tallafin abokin ciniki, kuɗi da lissafin kuɗi, shawarwari, da ayyuka.

Upwork Global Inc. ana kasuwanci dashi a shafukan yanar gizo na kasuwanci daban-daban kasuwa mafi girma a duniya da ke haɗa kasuwanci, wanda kamfanin ke magana a matsayin abokan ciniki, tare da basira mai zaman kanta, kamar yadda aka auna ta hanyar babban adadin sabis, wanda kamfanin ke kira GSV.

A cikin shekarar da ta ƙare Disamba 31, 2020, kasuwancin kasuwancin ya kunna $2.5 biliyan na GSV.

Kamfanin ya ayyana masu zaman kansu a matsayin masu amfani waɗanda ke tallata da ba da sabis ga abokan ciniki ta hanyar kasuwancin mu, kuma suna ayyana abokan ciniki a matsayin masu amfani da ke aiki tare da masu zaman kansu ta hanyar kasuwar aiki.

Ga masu zaman kansu, kamfanin yana aiki azaman tashar tallace-tallace mai ƙarfi don nemo lada, nishadantarwa, da sassauƙar aiki. Masu zaman kansu suna amfana daga samun dama ga abokan ciniki masu inganci da amintattu kuma biyan kuɗi na lokaci yayin da suke jin daɗin yancin gudanar da kasuwancin nasu, ƙirƙirar jadawalin nasu, da aiki daga abubuwan da suka fi so.
wurare.

Upwork Global Financials
Upwork Global Financials

Bugu da ƙari, masu zaman kansu suna da hangen nesa na ainihin lokaci zuwa damar da ke cikin buƙatu mai yawa, ta yadda za su iya kashe lokacin su kuma su mai da hankali kan.
bunkasa fasahar da ake nema.

Ga abokan ciniki, kasuwancin kasuwancin yana ba da sauri, amintacce, da ingantaccen damar samun hazaka mai inganci tare da ƙwarewar sama da 10,000 sama da nau'ikan 90, kamar su.
tallace-tallace da tallace-tallace, sabis na abokin ciniki, kimiyyar bayanai da nazari, ƙira da ƙirƙira, da yanar gizo, wayar hannu, da haɓaka software.

Kamfanin yana ba da tsarin haɗin kai kai tsaye a matsayin madadin masu shiga tsakani na gargajiya kamar kamfanonin ma'aikata, masu daukar ma'aikata, da hukumomi ta hanyar samar da ingantacciyar hazaka mai zaman kanta da fasalulluka waɗanda ke taimakawa haɓaka alaƙar amintattu da sanya amana ga aiki mai nisa, gami da ikon shiga masu zaman kansu masu zaman kansu. a matsayin ko dai 'yan kwangila masu zaman kansu ko kuma kamar yadda ma'aikata na masu samar da ma'aikata na ɓangare na uku.

Kasuwar aikin kamfani kuma tana bawa abokan ciniki damar daidaita ayyukan aiki, kamar haɓaka iyawa, wayar da kai, da kwangila. Bugu da ƙari, kasuwar aikinmu tana ba da damar yin amfani da mahimman ayyuka don yin aiki mai nisa tare da masu zaman kansu, gami da sadarwa da haɗin gwiwa, bin sawun lokaci, daftari, da biyan kuɗi.

Abokan ciniki na kamfani suna girma daga ƙananan kamfanoni zuwa kamfanoni na Fortune 100.
Mun yi imanin cewa babban mai bambancewa da direban ci gaban mu shine tarihin mu na samar da amana da baiwa masu amfani da mu damar samun nasarar haɗi a sikeli.

Kara karantawa  Manyan Kamfanoni 5 masu Kyauta a Duniya 2022

Kasuwar aiki mafi girma a duniya

A matsayin kasuwa mafi girma a duniya wanda ke haɗa kasuwanci tare da basira mai zaman kanta, kamar yadda GSV ta auna, yana amfana daga tasirin hanyar sadarwa wanda ke haifar da haɓaka a cikin adadin abokan ciniki da ke aika ayyukan yi da kuma yawan masu neman aiki.

Haɓaka haɓaka aiki yana haifar da dogon lokaci da maimaita amfani da kasuwannin aiki ta masu amfani. Kamfanin yana samar da kudaden shiga daga masu zaman kansu da abokan ciniki, tare da yawancin kudaden shiga da aka samu daga kudaden sabis da ake cajin masu zaman kansu.

Har ila yau, kamfanin yana samar da kudaden shiga daga kudaden da ake cajin ga abokan ciniki da masu zaman kansu don wasu ayyuka, kamar don biyan kuɗi ta hanyar kasuwa na aiki, kyauta mai mahimmanci, siyan "Haɗin kai" (alamu na ainihi waɗanda ke ba da damar masu zaman kansu don yin tayin kan ayyuka a kan kasuwancin mu). musayar kudin waje, da kuma sadaukarwar biyan kuɗin mu na Upwork.

Bugu da ƙari, haɓaka aiki yana ba da sabis na sarrafawa wanda ke ba da sabis inda kamfani ke haɗa masu zaman kansu don kammala ayyukan, daftarin abokin ciniki kai tsaye, da ɗaukar alhakin aikin da aka yi.

Wurin Kasuwa da Ayyukan Gudanarwa

Upwork yana da ƙorafin kasuwa da sadaukarwar sabis da aka sarrafa. Kasuwar kasuwancin kamfani sun haɗa da

  • Upwork Basic,
  • Upwork Plus,
  • Upwork Enterprise, da
  • Biyan Kuɗi.

Basic Upwork: Upwork Basic bayarwa yana ba abokan ciniki damar samun hazaka mai zaman kanta tare da ingantaccen tarihin aiki akan kasuwancin mu da ra'ayoyin abokin ciniki,
ikon daidaitawa nan take tare da madaidaitan masu zaman kansu, da abubuwan haɗin gwiwar da aka gina a ciki.

Upwork Plus: An tsara sadaukarwar Upwork Plus don ƙungiyoyin da ke neman ficewa ga ingantacciyar hazaka da sikelin ɗaukar ma'aikata cikin sauri. Baya ga karɓar duk samfuran
Fasalolin Upwork Basic, Abokan ciniki na Upwork Plus na iya samun dama ga keɓaɓɓen taimako, ko na dabara ko takamaiman aiki. Hakanan suna karɓar fa'idodi kamar a
tabbataccen alamar abokin ciniki da fitattun guraben ayyuka, waɗanda suka fice ga manyan masu zaman kansu kuma suna taimaka wa abokan ciniki cimma sakamako.

Kasuwancin Haɓakawa: An tsara tayin Upwork Enterprise don manyan abokan ciniki. Abokan ciniki na Upwork Enterprise suna karɓar duk fasalulluka na Upwork Plus, ban da haɓakar lissafin kuɗi da lissafin wata-wata, ƙungiyar masu ba da shawara, cikakken rahoto tare da fahimtar kamfani da abubuwan da ke faruwa don baiwa abokan ciniki damar yin hayar cikin sauri da nasara, da damar abokan ciniki don a kan hazaka mai zaman kanta da ta kasance a gaban kasuwa.

Kara karantawa  Manyan Kamfanoni 5 masu Kyauta a Duniya 2022

Kasuwancin Upwork yana ba da dama ga ƙarin fasalulluka na samfur, samun dama ga manyan masu zaman kansu, sabis na ƙwararru, da sassaucin sharuddan biyan kuɗi. Bugu da ƙari, ta hanyar bayar da haɗin kai na kasuwanci, abokan ciniki na iya haɗa mu don sanin ko ya kamata a rarraba mai zaman kansa a matsayin mai zaman kansa. ma'aikaci ko ɗan kwangila mai zaman kansa dangane da iyakokin sabis na masu zaman kansu da aka yarda tsakanin abokin ciniki da mai zaman kansa da sauran dalilai.

Biyan Kuɗi: Sabis ɗin Biyan Kuɗi na Upwork, ɗaya daga cikin abubuwan kyauta namu, yana samuwa ga abokan ciniki lokacin da suka zaɓi yin aiki tare da masu zaman kansu waɗanda suke aiki ta hanyar Upwork.
a matsayin ma'aikata. Tare da Biyan Kuɗi na Upwork, abokan ciniki suna samun damar yin amfani da masu ba da ma'aikata na ɓangare na uku don ɗaukar ma'aikatan su don su iya biyan bukatun gwanintar su.
ta hanyar kasuwancin mu.

Bayar da Ayyukan Gudanarwa

Ta hanyar ba da sabis ɗin da aka sarrafa, muna haɗa masu zaman kansu kai tsaye ko a matsayin ma'aikatan masu samar da ma'aikata na ɓangare na uku don yin sabis ga abokan ciniki
madadin mu, daftari kai tsaye abokin ciniki, da ɗaukar alhakin aikin da aka yi.

Ayyukan Escrow

Ma'aikatar Kariyar Kuɗi da Ƙirƙirar Kuɗi ta California ta ba kamfanin lasisi a matsayin wakili na ɓoye na intanet, wanda ke nufin DFPI. Bisa ga
ga ka'idojin da suka dace, kudaden da ke riƙe a madadin masu amfani ana riƙe su a cikin asusun escrow kuma ana fitar dasu kawai bisa ga umarnin escrow wanda
an yarda da masu amfani.

Don ƙayyadaddun kwangiloli masu tsada, abokin ciniki yana ajiyar kuɗaɗen da aka gudanar a cikin escrow, gabaɗaya ko ta hanyar ci gaba, kafin mai zaman kansa ya fara aiki. Ana fitar da kuɗaɗen escrow ga mai zaman kansa bayan kammala wani aiki ko ci gaba.

Don kwangiloli na sa'o'i, abokin ciniki yana karɓar daftari na mako-mako a ranar Lahadi, inda aka sanya kuɗin daftarin a cikin escrow, kuma yana da kwanaki da yawa don duba daftarin.

Ana saki kudade ga mai zaman kansa bayan lokacin bita, sai dai idan abokin ciniki ya shigar da takaddama. A game da duk wata takaddama tsakanin masu zaman kansu da abokan ciniki kan kudaden da aka gudanar a cikin scrow suna da wata kungiya mai sadaukarwa ta mai da hankali kan sauƙaƙe sasantawa a tsakanin su.

About The Author

Leave a Comment

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Gungura zuwa top