Kampuni 10 Bora za Kukuza Programu nchini Marekani

Ilisasishwa mwisho tarehe 29 Oktoba 2022 saa 10:52 asubuhi

Hapa unaweza kupata Orodha ya Kampuni 10 Bora za Utengenezaji Programu nchini Marekani Marekani ambazo zimepangwa kulingana na Jumla ya Mapato (Mauzo). Microsoft Corporation ndio Kampuni Kubwa zaidi za programu nchini Marekani ikiwa na mapato ya $1,68,088 Milioni ikifuatiwa na Oracle Corp, Saleforce, DiDi Global, Adobe Inc.

Orodha ya Kampuni 10 Bora za Utengenezaji Programu nchini Marekani

Kwa hivyo hii hapa Orodha ya Kampuni 10 Bora za Kukuza Programu nchini Marekani ambazo zimepangwa kulingana na Jumla ya Mauzo (Mapato).

S.NoKampuni ya SoftwareJumla ya Mauzo
1Microsoft CorporationDola milioni 1,68,088
2Oracle CorporationDola milioni 40,479
3Mauzo ya Salesforce.com Inc.Dola milioni 21,252
4Kampuni ya DiDi Global Inc.Dola milioni 20,535
5Adobe Inc.Dola milioni 15,785
6Uber Technologies, IncDola milioni 11,139
7NetEase, Inc.Dola milioni 10,673
8Intuit Inc.Dola milioni 9,633
9Roper Technologies, Inc.Dola milioni 5,527
10Covetrus, Inc.Dola milioni 4,339
Kampuni 10 Bora za Kukuza Programu nchini Marekani

Orodha ya Kampuni ya Juu ya Ukuzaji wa Programu nchini Marekani Marekani

Kwa hivyo Hapa kuna Orodha Kamili ya Kampuni ya Juu ya Ukuzaji wa Programu nchini Marekani Marekani ambayo imepangwa kwa Jumla ya Mapato.

S.NoKampuni ya SoftwareJumla ya MauzoIdadi ya WafanyakaziKurudi kwenye Equity 
1Microsoft CorporationDola milioni 1,68,08818100049.3
2Oracle CorporationDola milioni 40,479132000351.0
3Mauzo ya Salesforce.com Inc.Dola milioni 21,252566063.6
4Kampuni ya DiDi Global Inc.Dola milioni 20,53515914
5Adobe Inc.Dola milioni 15,78534.4
6Uber Technologies, IncDola milioni 11,13922800-20.6
7NetEase, Inc.Dola milioni 10,6732823914.7
8Intuit Inc.Dola milioni 9,6331350027.9
9Roper Technologies, Inc.Dola milioni 5,5271840010.1
10Covetrus, Inc.Dola milioni 4,3395657-3.7
11Synopsys, IncDola milioni 4,2001636114.8
12Autodesk, IncDola milioni 3,79111500195.6
13Compass, Inc.Dola milioni 3,7212702
14Mifumo ya Citrix, IncDola milioni 3,2379000135.2
15Badilisha Healthcare Inc.Dola milioni 3,09015000-1.6
16Shopify IncDola milioni 2,929700038.9
17Kampuni ya McAfee Corp.Dola milioni 2,9066916
18Cadence Design Systems, Inc.Dola milioni 2,683880027.6
19zoom Sehemu Mawasiliano, IncDola milioni 2,651442234.6
20NortonLifeLock Inc.Dola milioni 2,5512800
21Shirika la Kimataifa la ManTechDola milioni 2,51894008.7
22Playtika Holding Corp.Dola milioni 2,3723800
23Lyft, Inc.Dola milioni 2,3654675-69.3
24Atlassian Corporation PlcDola milioni 2,0896433-325.1
25Shirika la TeradataDola milioni 1,836754328.3
26PTC Inc.Dola milioni 1,807670927.4
27Twilio Inc.Dola milioni 1,7622093-9.9
28Bilibili Inc.Dola milioni 1,7388646-35.3
29Kampuni ya Dun & Bradstreet Holdings, Inc.Dola milioni 1,7384039-1.5
30Kampuni ya Corsair Gaming, Inc.Dola milioni 1,702241125.8
31ANSYS, Inc.Dola milioni 1,681480011.8
32Kampuni ya HUYA Inc.Dola milioni 1,581207511.4
33ePlus inc.Dola milioni 1,554156016.2
34Kampuni ya Veeva Systems Inc.Dola milioni 1,465450617.8
35DocuSign, Inc.Dola milioni 1,4535630-33.6
36Shirika la ApplovinDola milioni 1,451902
37Nutanix, Inc.Dola milioni 1,3946080
38Kampuni ya DouYu International Holdings LimitedDola milioni 1,3911877-7.7
39Nuance Communications, Inc.Dola milioni 1,3626900-1.2
40Shirika la SaberDola milioni 1,3347531-785.5
41Taarifa ya Kampuni Jina la Kampuni Informatica Inc.Dola milioni 1,323
42Shirika la Fair IsaacDola milioni 1,3173662356.2
43ACI Worldwide, Inc.Dola milioni 1,29437687.4
44Shirika la Vyombo vya KitaifaDola milioni 1,28270004.4
45Dolby MaabaraDola milioni 1,281236812.3
46Coinbase Global, Inc.Dola milioni 1,2771249
47Nyeusi Knight, IncDola milioni 1,23957008.0
48RingCentral, Inc.Dola milioni 1,1843140-150.6
49Kampuni Palantir Technologies Inc.Dola milioni 1,0932439-29.3
50Shirika la SolarWindsDola milioni 1,01933404.5
51Kampuni ya Envestnet, IncDola milioni 99842502.7
52Masoko ya Robinhood, Inc.Dola milioni 959
53Shirika la RobloxDola milioni 924-243.4
54Blackbaud, Inc.Dola milioni 9133100-0.2
55Donnelley Financial Solutions, Inc.Dola milioni 895235026.5
56CrowdStrike Holdings, Inc.Dola milioni 8743394-24.0
57Ribbon Mawasiliano Inc.Dola milioni 84437847.3
58Ceridian HCM Holding Inc.Dola milioni 8435974-3.9
59Paycom Software, Inc.Dola milioni 841421823.5
60Okta, Inc.Dola milioni 8352806-20.5
61Bentley Systems, ImejumuishwaDola milioni 80254.1
622U, Inc.Dola milioni 7753772-18.0
63Unity Software Inc.Dola milioni 7724001-22.6
64Loyalty Ventures Inc.Dola milioni 7651478
65Kampuni ya Qualtrics International Inc.Dola milioni 7643455
66Kampuni Commvault Systems, Inc.Dola milioni 72326716.6
67Aspen Technology, Inc.Dola milioni 709189754.4
68Kampuni ya Dynatrace, Inc.Dola milioni 70427797.3
69Makubaliano Wingu Solutions, Inc.Dola milioni 67819.3
70Kampuni ya Zscaler, Inc.Dola milioni 6733153-58.3
71InnovAge Holding Corp.Dola milioni 6381800-20.2
72Shirika Hodhi la PaylocityDola milioni 636415020.9
73Ebix, Inc.Dola milioni 626980211.8
74Elastic NVDola milioni 6082179-36.5
75UiPath, Inc.Dola milioni 608
76Datadog, Inc.Dola milioni 6031085-4.7
77Snowflake Inc.Dola milioni 5922495-15.0
78MongoDB, Inc.Dola milioni 5902539-87.1
79Manhattan Associates, Inc.Dola milioni 586340051.8
80Shirika la SciPlayDola milioni 58260225.4
81Kampuni ya Bumble Inc.Dola milioni 582
82SecureWorks Corp.Dola milioni 5612696-6.1
83Programu ya Coupa ImejumuishwaDola milioni 5422615-51.2
848 × 8 IncDola milioni 5321696-104.9
85GreenSky, Inc.Dola milioni 5271164559.8
86Datto Holding Corp.Dola milioni 51917432.7
87Kampuni ya Mimecast LimitedDola milioni 501176511.7
88Avalara, IncDola milioni 5013351-9.6
89Kampuni ya Alteryx, Inc.Dola milioni 4951450-28.4
90OneConnect Financial Technology Co., Ltd.Dola milioni 4803597-25.8
91Bottomline Technologies, Inc.Dola milioni 4712344-5.0
92Uhandisi wa Altair Inc.Dola milioni 4702700-1.1
93CyberArk Software Ltd.Dola milioni 4641689-7.9
94Anaplan, Inc.Dola milioni 4481900-68.5
95Cognyte Software Ltd.Dola milioni 4432021
96Programu ya Programu ya MaendeleoDola milioni 442179621.2
97Kampuni ya CooTek (Cayman) Inc.Dola milioni 442759-735.7
98Tenable Holdings, Inc.Dola milioni 4401367-22.8
99PowerSchool Holdings, Inc.Dola milioni 4352605
100Udemy, Inc.Dola milioni 430
101Priority Technology Holdings, Inc.Dola milioni 404479-145.6
102PARTS iD, Inc.Dola milioni 401108
103Procore Technologies, Inc.Dola milioni 4001920
104Casa Systems, IncDola milioni 39399337.0
105Kampuni ya Cerence Inc.Dola milioni 38717004.7
106Sprinklr, Inc.Dola milioni 387
107Smartsheet Inc.Dola milioni 3861915-28.2
108Sapiens International Corporation NVDola milioni 383343813.0
109Vertex, Inc.Dola milioni 3751200-0.3
110Upwork IncDola milioni 374540-12.0
111Zeta Global Holdings Corp.Dola milioni 3681304
112SailPoint Technologies Holdings, Inc.Dola milioni 3651394-13.3
113Kampuni ya Qualys, Inc.Dola milioni 362149818.2
114Avid Technology, Inc.Dola milioni 3601362
115DoubleDown Interactive Co., Ltd. - Hisa za Amana za MarekaniDola milioni 35828110.0
116Paycor HCM, Inc.Dola milioni 353290-10.6
117BlackLine, Inc.Dola milioni 3521325-25.1
118Bandwidth Inc.Dola milioni 343216-10.5
119Kampuni ya EverCommerce Inc.Dola milioni 3381750
120ironChanzo Ltd.Dola milioni 332
121E2open Parent Holdings, Inc.Dola milioni 3302436
122Digital Turbine, Inc.Dola milioni 31428018.2
123SPS Commerce, Inc.Dola milioni 313157210.5
124Zuora, Inc.Dola milioni 3051190-47.7
125Shirika la AppianDola milioni 3051460-25.0
126N-able, Inc.Dola milioni 3031177
127Instructure Holdings, Inc.Dola milioni 3021275
128Kampuni ya Cango Inc.Dola milioni 297300920.7
129StoneCo Ltd.Dola milioni 2977239-2.0
130Convey Health Solutions Holdings, Inc.Dola milioni 283
131Everbridge, IncDola milioni 2711344-33.8
132Kampuni ya Jamf Holding Corp.Dola milioni 2691496-7.5
133Faidafocus, Inc.Dola milioni 2681200-275.0
134Duck Creek Technologies, Inc.Dola milioni 2601782-2.3
135Kampuni ya Samsara Inc.Dola milioni 2501249
136Freshworks Inc.Dola milioni 2503585
137NerdWallet, Inc.Dola milioni 245586
138HealthStream, Inc.Dola milioni 24510692.1
139DoubleVerify Holdings, Inc.Dola milioni 2446471.7
140Ping Identity Holding Corp.Dola milioni 2441022-5.7
141Certara, Inc.Dola milioni 244300
142Integral Ad Science Holding Corp.Dola milioni 241
143Bill.com Holdings, Inc.Dola milioni 2381384-6.7
144Confluent, Inc.Dola milioni 237
145Futa Secure, Inc.Dola milioni 231
146Asana, Inc.Dola milioni 2271080-188.8
147Cheetah Mobile Inc.Dola milioni 22510442.6
148I3 Verticals, Inc.Dola milioni 2241438-3.3
149LIZHI INC.Dola milioni 218658-70.1
150Intapp, Inc.Dola milioni 215749
151PagerDuty, Inc.Dola milioni 214783-31.1
152HashiCorp, Inc.Dola milioni 212
153Domo, Inc.Dola milioni 210756
154NCino, Inc.Dola milioni 2041115-12.9
155Taarifa ya Kampuni Jina la Kampuni Clearwater Analytics Holdings, Inc.Dola milioni 203
156Kampuni ya Sumo Logic, Inc.Dola milioni 203759-25.4
157Inspired Entertainment, Inc.Dola milioni 2001500
158Boresha NVDola milioni 19421623.6
159Vasta Platform LimitedDola milioni 1931960-2.6
160Health Catalyst, IncDola milioni 1891000-34.7
161FTC Nishati ya jua, IncDola milioni 187178
162AvidXchange Holdings, Inc.Dola milioni 186
163Aterian, Inc.Dola milioni 186151-222.5
164C3.ai, Inc.Dola milioni 183-21.8
165Tuya IncDola milioni 180
166Kampuni ya Fathom Holdings Inc.Dola milioni 17738-25.4
167Opera mdogoDola milioni 1665775.7
168Kampuni ya Viant Technology Inc.Dola milioni 165289-2.8
169Duolingo, Inc.Dola milioni 162
170Monday.com Ltd.Dola milioni 161
171On24, Inc.Dola milioni 157547-8.0
172BigCommerce Holdings, Inc. - Mfululizo wa 1Dola milioni 152813-35.4
173GitLab Inc.Dola milioni 152
174JFrog Ltd.Dola milioni 151700-7.6
175Kampuni ya BlueCity Holdings LimitedDola milioni 149755-33.7
176Phreesia, Inc.Dola milioni 149827-21.9
177WalkMe Ltd.Dola milioni 148
178Castlight Health, Inc.Dola milioni 147440-6.9
179EngageSmart, Inc.Dola milioni 147
180Shirika la ChannelAdvisorDola milioni 14572514.5
181Kampuni ya LAIX Inc.Dola milioni 1411684
182Karooooo Ltd.Dola milioni 139312219.7
183Kampuni ya Thorne Healthtech, Inc.Dola milioni 138
184Agilysys, Inc.Dola milioni 1371350-19.8
185Agora, Inc.Dola milioni 134842-7.5
186Sprout Social, IncDola milioni 133598-16.2
187Shirika la Flywire - Kupiga kuraDola milioni 132
188Net 1 UEPS Technologies, Inc.Dola milioni 1313079-6.4
189ForgeRock, Inc.Dola milioni 128
190SEMrush Holdings, Inc.Dola milioni 125308
191Shirika la Ion GeophysicalDola milioni 123428
192Kaltura, Inc.Dola milioni 120584
193Definitive Healthcare Corp.Dola milioni 118-16.5
194Alkami Technology, Inc.Dola milioni 112
195American Software, Inc.Dola milioni 1114249.4
196Cloopen Group Holding LimitedDola milioni 1111194-44.3
197WiMi Hologram Cloud Inc.Dola milioni 111202-14.5
198Fungua Shirika la KukopeshaDola milioni 109104164.9
199Schrodinger, Inc.Dola milioni 108452-13.4
200Eventbrite, Inc.Dola milioni 106611-57.9
201DLocal LimitedDola milioni 10431081.2
202Couchbase, Inc.Dola milioni 103
203Amplitude, Inc.Dola milioni 102
204UserTesting, Inc.Dola milioni 102
205Tufin Software Technologies Ltd.Dola milioni 101533-57.2
206Olo Inc.Dola milioni 98
207SawaWeb Ltd.Dola milioni 93
208SentinelOne, Inc.Dola milioni 93850
209Golden Nugget Online Gaming, Inc.Dola milioni 91178
210Expensify, Inc.Dola milioni 88133
211Zenvia Inc.Dola milioni 83470
212Weave Communications, Inc.Dola milioni 80
213Enfusion, Inc.Dola milioni 80
214CS Disco, Inc.Dola milioni 68
215RealNetworks, IncDola milioni 68325-31.6
216Asure Software IncDola milioni 664821.1
217Kampuni ya Berkeley Lights, Inc.Dola milioni 64230-28.1
218SOC Telemed, Inc.Dola milioni 58226-29.8
219Kampuni ya Veritone, Inc.Dola milioni 58308-94.5
220Kampuni ya OMNIQ CORP.Dola milioni 5561
221Kampuni ya Pintec Technology Holdings LimitedDola milioni 55157-944.0
222SurgePays, Inc.Dola milioni 5431
223Smith Micro Software, Inc.Dola milioni 51255-32.8
Orodha ya Makampuni Maarufu ya Kukuza Programu nchini Marekani

Kwa hivyo mwishowe hizi ndio orodha ya Makampuni ya Juu ya Ukuzaji wa Programu nchini Marekani. Orodha hizi ni pamoja na

  • makampuni ya maendeleo ya programu maalum nchini Marekani
  • makampuni ya maendeleo ya programu za afya nchini Marekani
  • makampuni ya maendeleo ya bidhaa za programu nchini Marekani
  • makampuni ya maendeleo ya programu nchini Marekani
Soma zaidi  Kampuni 10 Bora za Tech duniani 2021

Kuhusu Mwandishi

Kuondoka maoni

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *

Kitabu ya Juu