Plus500 Ltd | Dandalin ciniki

An sabunta ta ƙarshe ranar 10 ga Satumba, 2022 da ƙarfe 02:48 na safe

Plus500 babban dandamali ne na fasaha don cinikin CFDs na duniya, yana ba abokan cinikinsa sama da 2,500 daban-daban kayan aikin kuɗi na duniya a cikin ƙasashe sama da 50 da cikin harsuna 32.

Plus500 yana da jeri mai ƙima akan Babban Kasuwa na Kasuwancin Hannun jari na London (alama: PLUS) kuma yanki ne na fihirisar FTSE 250.

 • $872.5m - Kudaden shiga
 • 434,296 - Abokan ciniki masu aiki

Ƙungiyar tana riƙe da lasisin aiki kuma an tsara ta a cikin United Kingdom, Australia, Cyprus, Isra'ila, New Zealand, Afirka ta Kudu, Singapore da Seychelles.

Abubuwan da aka bayar na Plus500 Ltd

Plus500 aka kafa a 2008. The Trading Platform yana bawa abokan ciniki damar kasuwanci akan motsi a farashin hannun jari, cryptocurrencies, fihirisa, kayayyaki, forex, ETFs da zaɓuɓɓuka ba tare da siye ko siyar da kayan aikin da ke ƙasa ba.

Plus500 Ltd yana aiki da dandamalin kasuwancin kan layi da wayar hannu a cikin sashin Kwangila don Bambance-bambance ("CFDs") wanda ke ba da damar tushen abokin ciniki na duniya na kowane kwastomomi don kasuwanci CFDs akan kayan aikin kuɗi sama da 2,500 na duniya.

Ƙungiya tana aiki ta hanyar wasu rassan da aka tsara ta hanyar

 • Hukumar Kula da Harkokin Kuɗi (FCA) a Burtaniya,
 • Hukumar Tsaro da Zuba Jari ta Australiya (ASIC) a Ostiraliya,
 • Hukumar Tsaro da Canjin Cyprus (CySEC) a Cyprus,
 • Hukumar Tsaro ta Isra'ila (ISA) a cikin Isra'ila,
 • Hukumar Kasuwancin Kuɗi (FMA) a New Zealand,
 • Hukumar Kula da Harkokin Kuɗi (FSCA) a Afirka ta Kudu,
 • Hukumar Kula da Kuɗi ta Singapore (MAS) a cikin Singapore da
 • Hukumar Ayyukan Kuɗi (FSA) a cikin Seychelles

Ƙungiya tana ba da CFDs da aka koma ga hannun jari, fihirisa, kayayyaki, zaɓuɓɓuka, ETFs,
cryptocurrencies da musayar waje. Bayar da ƙungiyar tana samuwa a duniya tare da gagarumin kasancewar kasuwa a cikin Burtaniya, Ostiraliya, Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA) da Gabas ta Tsakiya kuma yana da abokan ciniki a cikin fiye da
NUMasashen 50.

Kara karantawa  Manyan Dandalin Kasuwanci 10 | CFD Stocks na Forex Currency

Manyan dandali na kasuwanci a duniya

Har ila yau, Kamfanin yana da wani reshe a Bulgaria wanda ke ba da sabis na aiki ga Ƙungiyar. Ƙungiya ta tsunduma cikin yanki ɗaya na aiki - CFD ciniki. Adireshin manyan ofisoshin Kamfanin shine Ginin 25, MATAM, Haifa 31905, Isra'ila.

Plus500 shine ɗayan manyan ƙa'idodin ciniki na CFD akan Apple's App Store da Google Play kamar yadda ake iya fahimta amma yana da ƙarfi a cikin abubuwan ci gaba da yawa. Plus500 jagora ne na masana'antu a cikin sashin CFD a cikin ƙirar wayar hannu da gamsuwar abokin ciniki.

Fiye da 500 IPO

A ranar 24 ga Yuli, 2013, an shigar da hannun jarin Kamfanin don yin ciniki akan kasuwar AIM na Kasuwancin Hannun jari na London a cikin kyautar farko ta jama'a na Kamfanin ("IPO"). A ranar 26 ga Yuni 2018, an shigar da hannun jarin Kamfanin zuwa sashin lissafin ƙima na Jadawalin FCA da kuma yin ciniki akan Babban Kasuwar Hannun Hannun Hannun Hannu na London don ƙididdiga masu aminci.

Kayayyakin Kuɗi waɗanda Plus500 ke bayarwa

Jerin Kayayyakin Kuɗi da Plus500 ke bayarwa

 • (a) Takardun Maɗaukaki.
 • (b) Kayayyakin kasuwan kuɗi.
 • (c) Raka'a a cikin ayyukan zuba jari na gama kai.
 • (d) Zaɓuɓɓuka, gaba, swaps, yarjejeniyar ƙimar gaba da duk wani kwangiloli masu alaƙa da suka shafi tsaro, kuɗaɗe, ƙimar riba ko yawan amfanin ƙasa, ko wasu kayan ƙira, fihirisar kuɗi ko matakan kuɗi waɗanda za'a iya daidaita su ta zahiri ko cikin tsabar kuɗi.
 • (e) Zaɓuɓɓuka, gaba, swaps, yarjejeniyoyin ƙima na gaba da duk wani kwangiloli na asali.
 • (f) Kayan aiki na asali don canja wurin haɗarin bashi.
 • (g) Kwangilolin kuɗi don bambance-bambance.

About The Author

Leave a Comment

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Gungura zuwa top