Don haka ga jerin Manyan Wutar Wuta ta Aikace-aikacen Gidan Yanar Gizon da aka ware ta hanyar Kasuwa. Hare-haren aikace-aikacen yanar gizo suna hana mahimman ma'amaloli da satar bayanai masu mahimmanci. Imperva Web Application Firewall (WAF) yana dakatar da waɗannan hare-haren tare da kusan-sifili tabbatacce kuma SOC na duniya don tabbatar da kare ƙungiyar ku daga sabbin hare-hare mintuna bayan an gano su a cikin daji.
1. F5 Web Application Firewall
An Raba F5 Cloud WAF ya haɗu da sa hannu da kariyar tushen ɗabi'a mai ƙarfi don aikace-aikacen yanar gizo. Yana aiki azaman wakili na tsaka-tsaki don bincika buƙatun app da martani don toshewa da rage ɗimbin haɗarin da ke tasowa daga OWASP Top 10, yaƙin neman zaɓe, masu amfani da mugayen, barazanar DDoS Layer 7, bots da hare-hare ta atomatik, da ƙari.
- Kasuwa: 48%
- Kamfanin: f5 Inc
Ɗauki Abubuwan Lalacewa na gama-gari da Bayyanawa (CVEs) tare da sanannun lahani da dabaru da F5 Labs suka gano, gami da Layer 7 DDoS, yaƙin neman zaɓe, bots, da barazanar atomatik.
Yana ba da damar AI/ML don saka idanu da ƙididdige hulɗar abokin ciniki, ƙaddamar da niyya dangane da adadin ƙa'idodin WAF da aka buga, yunƙurin samun dama da aka haramta, gazawar shiga, ƙimar kuskure, da ƙari, don taimakawa gano mafi girman barazanar app.
2. Sucuri website Tsaro da WAF
- Kasuwa: 25%
- Kamfanin: Sucuri
Wurin Wutar Yanar Gizon Sucuri shine WAF na tushen gajimare wanda ke dakatar da kutse da kai hari. Ci gaba da binciken mu yana inganta ganowa da rage barazanar da ke tasowa.
- Geo-Blocking
- Hana cin zarafi da Hacks na Ranar-Zero
- Ragewar DDoS da Rigakafin
- Virtual Patching da Hardening
Gyara da mayar da hacked yanar kafin ya bata maka suna. Kuna iya dogara ga ƙungiyar amsawar al'amuranmu da aka sadaukar da fasahar zamani don tsabtace gidan yanar gizon malware & ƙwayoyin cuta.
3. Tacewar zaɓi na aikace-aikacen yanar gizon Incapsula (WAF)
Tacewar zaɓin aikace-aikacen yanar gizo na tushen girgije (WAF) sabis ne da aka sarrafa wanda ke ba da kariya daga hare-haren Layer na aikace-aikacen, gami da duk manyan 10 na OWASP har ma da barazanar ranar sifili.
Imperva yana bayarwa aikace-aikacen ƙarshen-zuwa-ƙarshen da ba a daidaita ba da amincin bayanai wanda ke kare mahimman ƙa'idodi, APIs, da Bayanai, a ko'ina, a sikelin, kuma tare da mafi girman ROI.
- Kasuwa: 11%
- Kamfanin: Imperva
Imperva's Web Application Firewall (WAF) yana ba da tsaro na waje don aikace-aikacen yanar gizon ku. Yana ganowa da hana barazanar yanar gizo, yana tabbatar da aiki mara kyau da kwanciyar hankali. Kare dijital ku dukiya tare da ingantacciyar hanyar Imperva, mafita mai jagorantar masana'antu.
4.LockLock
Maganganun tsaro na intanet daga SiteLock suna kiyaye gidan yanar gizon ku da mutunci daga masu satar bayanai. SiteLock jagora ne a cikin ingantattun hanyoyin tsaro ta yanar gizo don ƙungiyoyi. Tushen gizagizai, fasahohin masana'antu da zurfin gwaninta suna ba ƙungiyoyi kowane girman damar samun damar tsaro iri ɗaya. manyan kamfanoni amfani da su don kare bayanan su, tabbatar da amintattun hanyoyin sadarwa da kare gidajen yanar gizon su.
- Kasuwa: 6%
- Kamfanin: SiteLock
SiteLock yana ba da ingantattun mafita, masu araha da samun dama don ganowa ta atomatik da gyara barazanar, hana hare-haren intanet na gaba, ba da damar sadarwa mara iyaka da aminci, da saduwa da ƙa'idodi. An kafa shi a cikin 2008, kamfanin yana kare ƙungiyoyi sama da miliyan 16 a duk duniya.
5. Cisco Adaptive Security Appliance (ASA)
Iyalin Cisco ASA na na'urorin tsaro suna kare cibiyoyin sadarwar kamfanoni da cibiyoyin bayanai na kowane girma. Yana ba masu amfani amintaccen damar samun bayanai da albarkatun cibiyar sadarwa - kowane lokaci, ko'ina, ta amfani da kowace na'ura. Cisco ASA na'urorin suna wakiltar fiye da shekaru 15 na tabbataccen Tacewar wuta da injiniyan tsaro da jagoranci, tare da na'urorin tsaro sama da miliyan 1 da aka tura a duk faɗin duniya.
- Kasuwa: 3%
- Kamfanin: Cisco
Cisco Adaptive Security Appliance (ASA) Software shine ainihin tsarin aiki don Iyalin Cisco ASA. Yana ba da damar bangon bangon aji na kamfani don na'urorin ASA a cikin nau'ikan nau'ikan abubuwa - na'urori masu zaman kansu, ruwan wukake, da na'urori masu kama-da-wane - ga kowane mahallin cibiyar sadarwa da aka rarraba. ASA Software kuma yana haɗawa tare da wasu mahimman fasahohin tsaro don sadar da ingantattun mafita waɗanda ke saduwa da ci gaba da haɓaka buƙatun tsaro.
6. Barracuda Web Application Firewall
Barracuda Web Application Firewall yana ba da kariya ga aikace-aikace, APIs, da aikace-aikacen wayar hannu daga hare-hare iri-iri da suka haɗa da OWASP Top 10, barazanar kwana-kwana, zubewar bayanai, da hare-haren kin sabis-Layer na aikace-aikace (DoS). Ta hanyar haɗa manufofin tushen sa hannu da ingantacciyar tsaro tare da ƙarfin gano abubuwan da ba su da kyau, Barracuda Web Application Firewall na iya kayar da manyan hare-hare na yau da ake nufi da aikace-aikacen gidan yanar gizon ku.
- Kasuwa: 2%
- Kamfanin: Barracuda Networks
Barracuda Active DDoS Rigakafin - ƙarin sabis don Barracuda Web Application Firewall - yana tace hare-haren DDoS mai ƙarfi kafin su isa hanyar sadarwar ku kuma su cutar da ayyukanku. Hakanan yana ba da kariya daga ƙaƙƙarfan hare-haren DDoS na aikace-aikacen ba tare da sarrafa gudanarwa da albarkatu na mafita na al'ada ba, don kawar da katsewar sabis yayin kiyaye farashi don ƙungiyoyi masu girma dabam.
7. PortSwigger
PortSwigger kamfani ne na tsaro na yanar gizo akan manufa don baiwa duniya damar amintar da yanar gizo.
- Kasuwa: 1%
8. Tacewar zaɓi na StackPath Web Application
StackPath yana sadaukar da gabaɗayan mayar da hankalinsa don kasancewa mafi kyawun dandamalin lissafin girgije na masana'antar da aka gina a gefen intanet.
- Rabon kasuwa: ƙasa da 1%