albashi Disclaimer

Laifin Kuɗi:

Wannan gidan yanar gizon da abubuwan da yake rarrabawa sun ƙunshi dabarun kasuwanci, hanyoyin kasuwanci, da sauran shawarwarin kasuwanci waɗanda, ba tare da la'akari da sakamako da gogewa na ba, ƙila ba za su samar muku da sakamako iri ɗaya ba (ko kowane sakamako) a gare ku. Firmsworld.com yana ba da cikakkiyar garanti, bayyana ko bayyanawa, cewa ta bin shawara ko abun ciki da ke akwai daga wannan rukunin yanar gizon za ku sami kowane kuɗi ko haɓaka ribar da ake samu a yanzu, saboda akwai abubuwa da yawa da masu canji waɗanda ke shiga cikin wasa game da kowace kasuwanci.

Da farko, sakamakon zai dogara ne akan yanayin samfur ko ƙirar kasuwanci, yanayin kasuwa, ƙwarewar mutum, da yanayi da abubuwan da suka fi ƙarfin ku.

Kamar yadda yake tare da kowane ƙoƙarin kasuwanci, kuna ɗaukar duk haɗarin da ke da alaƙa da saka hannun jari da kuɗi bisa ga ra'ayin ku kuma akan yuwuwar kuɗin ku.

Rashin Alhaki:

Ta hanyar karanta wannan gidan yanar gizon ko takaddun da yake bayarwa, kuna ɗaukar duk haɗarin da ke tattare da amfani da shawarar da aka bayar, tare da cikakkiyar fahimtar cewa ku kaɗai, ke da alhakin duk wani abu da zai iya faruwa sakamakon sanya wannan bayanin cikin aiki ta kowace hanya, kuma ba tare da la'akari da fassarar nasihar ba.

Har ila yau kun yarda cewa ba za a iya ɗaukar alhakin kamfaninmu ta kowace hanya don nasara ko gazawar kasuwancin ku ba sakamakon bayanan da kamfaninmu ya bayar. Hakki ne na ku don gudanar da aikin kanku dangane da amintaccen aiki da nasara na kasuwancin ku idan kuna da niyyar amfani da kowane bayananmu ta kowace hanya zuwa ayyukan kasuwancin ku.

A taƙaice, kun fahimci cewa ba mu da cikakken garanti game da samun kuɗin shiga sakamakon amfani da wannan bayanin, da kuma kasancewar ku kaɗai ke da alhakin sakamakon duk wani mataki da aka ɗauka a ɓangaren ku sakamakon kowane bayanin da aka bayar.

Bugu da kari, ga dukkan dalilai da dalilai, kun yarda cewa abubuwan da ke cikinmu za a yi la'akari da su "don dalilai na nishaɗi kawai". Koyaushe nemi shawarar ƙwararru yayin yanke shawarar kuɗi, haraji ko kasuwanci.

Gungura zuwa top